Bộ máy cắt và sấp giấy tự động GoDEX Cutter Stacker CS1000-ZX
GODEX1169Lượt xem0Bình luận
Mã sản phẩm: 63FB7
Trạng thái: Có hàng
Bảo hành: 6 tháng
52.000.000 đ
Giá trên chưa có VAT
Nhiều ưu đãi khi mua hàng
Giao hàng, lắp đặt tận nơi
Liên hệ ngay Nam Nguyễn
Số lượng đặt mua:
  • Giao hàng nhanh
    Từ 1 - 3 ngày
  • Miễn phí vận chuyển
    Nội thành TP.HCM
  • Bảo hành
    Chính hãng
  • Thanh toán dễ dàng
    Với nhiều hình thức
Thông số kỹ thuật:
Thương hiệu: Godex
Model: CS1000-ZX
Máy in tích hợp: ZX1000 series
Phù hợp cho các loại vật liệu: Satin, nylon, patch labels, paper, card board, hang tags, PP, PVC, PE
Chiều rộng nhãn: Min. 20mm - max. 100mm
Chiều dài nhãn: Min. 20mm – max. 150mm
Độ dày nhãn: 0,045mm - 0,85mm (50μ-800μ)
Khối lượng nhãn: lên đến 325g/m
Năng suất: Lên đến 120 nhãn/phút
Tùy chọn: Giá dỡ máy in
Cân nặng: 16Kg( chưa bao gồm máy in)
Bảo hanfhh: 6 tháng
đọc thêm
Thảo luận về Bộ máy cắt và sấp giấy tự động GoDEX Cutter Stacker CS1000-ZX
Sản phẩm đã xem
Sản phẩm liên quan
Thêm vào giỏ
5
Giá trên chưa có VAT
GODEX
Thêm vào giỏ
5
GODEX
VAT 0%